(¯`°•.¸¯`°•† ¯ Vân Trang ¯ †•°´¯¸.•°´¯)
Chào mừng bạn đến diễn đàn! Hãy đăng kí để trở thành members!
Chào mừng bạn đến diễn đàn! Hãy đăng kí để trở thành members!

(¯`°•.¸¯`°•† ¯ We are a Family ¯ †•°´¯¸.•°´¯)

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
<
Thống Kê Diễn Đàn Vân Trang
Bài gửingười gửithời gian
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 [Tôi Dám Hát] Tập 6 - Vân Trang & Đại Nhân Sun Aug 04, 2013 9:13 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Tiền Chùa - Funny Money - Teaser Trailer Fri Aug 02, 2013 8:25 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Vân Trang tát Khương Ngọc khi đóng ‘Tiền Chùa’ Fri Aug 02, 2013 7:03 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Trailer phim sông dài Tue Jul 30, 2013 7:11 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Vân Trang cực xinh với môi hồng Sat Jul 27, 2013 8:02 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Trailer Tôi Dám Hát Sat Jul 27, 2013 7:28 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Bắt gặp Vân Trang tình tứ trai làng bên lụm rơm Thu Jul 25, 2013 8:04 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Ra mắt phim Đường Đua Tue Jul 23, 2013 4:50 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Nguyễn Quang Dũng, Vân Trang và Tùng Leo "ngồi ghế nóng" Tue Jul 23, 2013 2:32 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Vân Trang hoá đoá hồng rạng rỡ giữa ngày xanh Sat Jul 06, 2013 8:11 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Vân Trang rạng rỡ như hoa Fri Jul 05, 2013 9:40 am
Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Navbit10 Vân Trang tươi trẻ hút mắt Mon Jun 24, 2013 9:22 am

Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
congchuathienthan
Moderator
Moderator
congchuathienthan

Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeWed Jul 11, 2012 4:51 pm

Xin tự giới thiệu mình tên là Thoa
nick name là pé mập va nick facebook là Pé Bủm nè
rất vui dc làm wen với cã nhà thân iu nha...mem mới nha

Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè 385958_211947112227384_1883816965_n
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeWed Jul 11, 2012 4:54 pm

giựt tem =)) hoho.. con gái nhà ai thế kia... đẹp đó chị.. chắc e phải mở 1 topic cạnh tranh wá kakaka
https://vantrangdv.forum-viet.com
congchuathienthan
Moderator
Moderator
congchuathienthan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeThu Jul 12, 2012 1:05 am

hahahaha .............em lo mà mở toppic khác để cạnh tranh với chị đi nhé kakakaak
motngay_hoanghon1990
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 2:55 am

Hi chị dễ thương quá nè
congchuathienthan
Moderator
Moderator
congchuathienthan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 3:20 am

heahahahaha chị post hình lên cạnh tranh với ss iu mà nhìn lại chị xấu xí quá ah ...ko xinh đẹp và dể thương như ss iu kekeekeke
thiensulongbong
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thiensulongbong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 7:16 am

xin chào mình men mới xin giúp đở......ai thế kia trong mập quá vậy nói đẹp kakak
thiensulongbong
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thiensulongbong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 7:29 am

xin chào từ web củ bị trục trặc tới nay đã lâu hôm nay mới gặp mọi ngườ...... minh hơi buồn là mọi người ko hề thông báo một tiếng hôm nay mình vô tình mình vô web củ mình mới biết đã lẽ ko đăng ký nhưng mình yêu thích chị trang nên mơi dk thôi mình chỉ xem tin tức thôi mình ko tham gia bất cứ hoạt động nào cả vì forum ko hề cần người mà phải ko......
congchuathienthan
Moderator
Moderator
congchuathienthan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 9:09 am

thiensulongbong đã viết:
xin chào từ web củ bị trục trặc tới nay đã lâu hôm nay mới gặp mọi ngườ...... minh hơi buồn là mọi người ko hề thông báo một tiếng hôm nay mình vô tình mình vô web củ mình mới biết đã lẽ ko đăng ký nhưng mình yêu thích chị trang nên mơi dk thôi mình chỉ xem tin tức thôi mình ko tham gia bất cứ hoạt động nào cả vì forum ko hề cần người mà phải ko......

Diễn đàn mới ổn định lại nên mới có thông báo cho diễn đàn cũ bạn ah ..thông cảm nha bạn
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 11:33 am

thiensulongbong đã viết:
minh hơi buồn là mọi người ko hề thông báo một tiếng hôm nay mình vô tình mình vô web củ mình mới biết đã lẽ ko đăng ký nhưng mình yêu thích chị trang nên mơi dk thôi mình chỉ xem tin tức thôi mình ko tham gia bất cứ hoạt động nào cả vì forum ko hề cần người mà phải ko......
Bạn lầm rồi, 4rum luôn luôn cần sự chung tay góp sức của tất cả mọi người chứ ko chỉ riêng một ai. Tích cực vào 4rum post bài đóng góp ý kiến nhé bạn. Thân.
thiensulongbong
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
thiensulongbong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 1:04 pm

ok nếu mọi người nói vậy mình hiểu.......cho mình xin lỗi mình nghỉ nông cạn quá chúc cho forum mới hoàng thiệt hơn và ko gặp sứ cố nửa .......
skity
Moderator
Moderator
skity

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitimeThu Apr 04, 2013 7:11 am

thiensulongbong đã viết:
ok nếu mọi người nói vậy mình hiểu.......cho mình xin lỗi mình nghỉ nông cạn quá chúc cho forum mới hoàng thiệt hơn và ko gặp sứ cố nửa .......
Cảm ơn thiensulongbong nhé! Chúng ta là một đại gia đình mà nên sẽ không có chuyện chia rẽ hay phân biệt. ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè   Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè I_icon_minitime

Hình mem mới xin ra mắt cả nhà mình nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sao 24/7 Tập 15- chị iu Vân Trang nhà mình nè
» Vân Trang một mình xuống phố
» Mãi Là Người Đến Sau - Minh Tuyết
» Vân Trang: “Sống hết mình cho những đam mê!”
» Vân Trang chỉ thấy mình dễ thương